Thông tin xe buýt
THÔNG TIN XE BUS
TUYẾN CỐ ĐỊNH |
||||||
STT |
Tuyến |
Hành trình |
Thời gian chạy |
Tần suất |
Giá cước
(Đồng) |
Thời gian |
1 |
Bắc Giang – Mỹ Đình |
Bến xe Bắc Giang - Đường Xương Giang- Đường Nguyễn Văn Cừ- Đường Hùng Vương- Quốc lộ 1A - Bắc Ninh - Quốc lộ 18 - Phạm Văn Đồng - Bến xe Mỹ Đình và ngược lại. |
2h |
30 phút/ chuyến |
55.000 |
Bắc Giang: 5h-18h Mỹ Đình: 5h30-18h |
2 |
Bắc Giang – Hà Đông |
Bến xe Bắc giang - Đường Xương giang - Đường Nguyễn Văn Cừ - Đường Hùng Vương - Quốc lộ 1A - Cầu Thanh Trì - Đường vành đai 3 - Ngã tư Big C - Đại lộ Thăng Long - Đường Lê Trọng Tấn - Bến xe Yên Nghĩa và ngược lại. |
2h |
30 -60 phút/ chuyến. |
50.000 |
Bắc Giang: 5h30-16h. Yên Nghĩa: 7h-17h30 |
3 |
Cầu Gồ - Gia Lâm |
Bến xe Cầu Gồ - Bố Hạ - Kép - Vôi - Phố Tráng - đường Giáp Hải - Bến xe Bắc Giang - đường Nguyễn Văn Cừ - đường Lê Lợi - đường Hùng Vương - Quốc lộ 1 A - Bắc Ninh - Bến xe Gia Lâm (Hà Nội) và ngược lại. |
2h15’ |
20-30 phút/chuyến. |
50.000 |
Cầu Gồ: 5h-17h; Gia Lâm: 6h- 18h10.
|
4 |
Chũ – Gia Lâm |
Bến xe Lục Ngạn - Quốc lộ 31 - Đường Lê Lợi - Đường Hùng Vương - Quốc lộ 1A ( mới ) - Bắc Ninh - Quốc lộ 5 - Bến xe Gia Lâm và ngược lại. |
2h20’ |
10 -20 phút/ chuyến. |
58.000 |
Lục Ngạn: 4h30-16h50. Gia Lâm: 5h40- 18h 30.
|
5 |
Nhã Lam – Mỹ Đình |
TT Nhã Lam – Đường tỉnh 398 – Quốc lộ 1A (mới) Bắc Ninh - Quốc lộ 18 - Phạm Văn Đồng - Bến xe Mỹ Đình và ngược lại. |
2h20’ |
30p/chuyến |
45.000 |
|
TUYẾN BUS |
||||||
1 |
Bắc Giang – Sơn Động |
Bến xe Bắc giang - Đường Xương giang - Đường Nguyễn Văn Cừ - Đường Lê Lợi - Quốc lộ 1A ( cũ) - Quốc lộ 31- Ngã Tư Thân - Thị trấn Chũ - Biển Động - Thị trấn An Châu và ngược lại. |
2h15 |
10 -20 phút/ chuyến. |
55.000 |
Bắc Giang: 4h45- 17h30. Sơn Động: 4h30-17h30.
|
2 |
Bắc Giang – Cầu Gồ |
Bến xe Bắc giang - Đường Xương giang - Cầu Mỹ Độ - Đường Hoàng Hoa Thám - Thị trấn Cao Thượng - Thị trấn Nhã Nam - Thị trấn Cầu Gồ. |
1h10’ |
20 -30 phút/ chuyến |
22.000 |
Bắc Giang: 5h30- 18h. Cầu Gồ: 5h30- 17h 40.
|
3 |
Bắc Giang – Chũ |
Bến xe Bắc giang - Đường Xương giang - Đường Nguyễn Văn Cừ - Đường Lê lợi- Quốc lộ 31 - Ngã Tư Thân - Thị trấn Chũ - Bến xe Lục Ngạn. |
1h25’ |
15 -30 phút/ chuyến |
28.000 |
Bắc Giang: 5h10- 17h25. Lục Ngạn: 5h25-17h50.
|
4 |
Nhã Lam – Gia Lâm |
Bến xe Nhã Nam - Tỉnh lộ 284 - Quốc lộ 1A ( mới ) - Bắc Ninh - Hà Nội - Bến Gia Lâm. |
1h50’ |
20 -30 phút/ chuyến |
50.000 |
Nhã Nam: 5h20- 16h30. Gia Lâm: 6h30-18h.
|
5 |
Bắc Giang – Mẹt |
Bến xe khách Bắc giang - Đường Xương giang - Đường Nguyễn Văn Cừ - Đường Lê Lợi - Quốc lộ 1 - Bến xe Hữu Lũng và ngược lại. |
1h20' |
30 phút/ chuyến |
30.000 |
Bắc Giang: 5h30-17h30. Hữu Lũng: 5h30-17h30. |